Gilashin Reactor
Gilashin Reactor na Musamman
tuta (6)
X

za mu tabbatar da ku
kullum samumafi kyau
samfurori.

Kudin hannun jari Nantong Sanjing Chemglass Co., Ltd.GO

An kafa shi a cikin 2006, Nantong Sanjing Chemglass Co., Ltd. masana'anta ne kuma mai ciniki ƙwararrun bincike, haɓakawa da samar da kayan aikin gilashin sinadarai.Babban samfuran sun haɗa da injin reactor na gilashi, mai goge fim mai gogewa, injin rotary, na'urar distillation na ɗan gajeren hanya da bututun gilashin sinadarai.

sani game da kamfani
Sanjing

bincika mumanyan kayayyakin

Babban samfuran sun haɗa da injin reactor na gilashi, mai goge fim mai gogewa, injin rotary, na'urar distillation na ɗan gajeren hanya da bututun gilashin sinadarai.

muna ba da shawara don zaɓar
a hakkin kayayyakin

 • game da SANJING
 • Kwarewar fasaha
 • DARAJAR MU

SANJING CHEMGLASS da muhalli.
Manufar muhalli ta Sanjing Chemglass tana jagorantar mu mu zama masu kula da duniya nagari.Mun himmatu wajen inganta zamantakewa, tattalin arziki da kyautata muhalli na kamfaninmu.Koren hadayar mu tana da yawa.Muna haɗa ɗorewa a cikin kayan da muke jigilar kaya a duniya kuma muna aiwatar da dorewa a cikin kamfaninmu.

 • Muna kula da abin da abokan cinikinmu suka damu.
 • Muna tsara kayayyaki don amfani da makamashi, ruwa da sauran albarkatu yadda ya kamata.
 • Muna haɓaka manufofin muhalli.

Tsaro, inganci da sana'a.
Tabbatar da aminci, inganci da ƙwarewa shine babban fifikon Sanjing Chemglass.Kayan aikinmu an rufe su da kyau don kare masana kimiyya daga cutarwa da gudanar da binciken kimiyya a cikin yanayi mai aminci.

 • Ingancin samfuran mu ma'auni ne na iyawarmu don cimma burinmu na kare mutane da tsarin kimiyya.Ƙoƙari ne na ƙungiya wanda ke buƙatar matsayi mafi girma, sa ido akai-akai, da son sani mara iyaka.
 • Muna kula da abokan cinikinmu.Kula da abokan cinikinmu shine yadda muke kula da kasuwancinmu.Lokacin da suka zaɓi na'urarmu, yakamata ta yi aiki yadda suke buƙata.Mun wuce sama da sama don tabbatar da shi.

Sanjing Chemglass da Darajojin sa.
Me kuke tsammani daga Sanjing Chemglass?
Lokacin da kuka kira, kuna magana da mutum na gaske.Babu menu na waya mara iyaka, babu amsa taɗi ta atomatik.Kuna sadarwa tare da mutumin da koyaushe a shirye ya yi muku hidima.

 • Kwarewa.Mutanen nan sun tara shekaru na gogewa da ilimin samfur.Za mu iya taimaka muku samun amsoshi, mafita.Muna farin cikin raba kwarewarmu.
 • Kayan aikin keɓancewa ɗaya ne daga cikin ƙwararrun mu.
ayyuka

za mu tabbatar da ku kullum samun
sakamako mafi kyau.

 • Ma'aikata
  300+

  Ma'aikata

  Yanzu muna da ma’aikata sama da dari uku

 • masana'anta
  45000+

  Yankin ƙasa / m²

  Rufe yanki na murabba'in mita dubu arba'in da biyar

 • tallace-tallace na shekara-shekara
  20,000,000+

  Tallace-tallace na shekara / $

  Yi alfahari da adadin tallace-tallace na shekara-shekara wanda ya zarce dalar Amurka miliyan ashirin

 • samu
  2006

  Kafa

  An kafa Nantong Sanjing Chemglass Co., Ltd. a cikin 2006

na baya-bayan nannazarin shari'a

Abokin cinikiYABO

 • Quima
  Quima
  Na sami ingantaccen rahoton daga kamfanin Quima.Ina matukar godiya da hadin kai da kokarinku na rufe yarjejeniyar
 • NTSJ
  NTSJ
  Na yi matukar farin ciki da na same ku da samfuran ku a NTSJ.Kun sarrafa komai da fasaha da sauri.Tabbas zan sake tuntuɓar ku lokacin da nake neman ƙarin kayan aiki.

Tambaya don lissafin farashi

Tun lokacin da aka kafa shi, masana'antar mu tana haɓaka samfuran ajin farko na duniya tare da bin ka'idar inganci da farko.Kayayyakinmu sun sami kyakkyawan suna a cikin masana'antar da kuma amana mai kima tsakanin sabbin abokan ciniki da tsoffin abokan ciniki.

sallama yanzu

na baya-bayan nanlabarai & blogs

duba more