Matsayin LR & Fashe Nau'in Hukunce-hukuncen Huɗa da sanyaya
Cikakken Bayani
Ruwan zagayawa yana rufe, babu tururi da ke shiga ƙarƙashin ƙarancin zafin jiki kuma babu hazo mai da aka samar a ƙarƙashin matsanancin zafi. Mai sarrafa zafi ya haifar da yanayin zafi mai faɗi. Ba a yi amfani da bawuloli na inji da na lantarki a cikin tsarin kewayawa.
Wutar lantarki | 2KW-20KW |
Sarrafa Daidaitawa | ± 0.5 |
Matsayin atomatik | Na atomatik |
Bayanin Samfura
● Halin Samfur
Samfurin Samfura | LR-05 | LR-10 | LR-20/30 | LR-50 |
Yanayin Zazzabi(℃) | -25 ℃ ~ 200 ℃ | -25 ℃ ~ 200 ℃ | -25 ℃ ~ 200 ℃ | -25 ℃ ~ 200 ℃ |
Daidaitaccen Sarrafa (℃) | ±1 | ±1 | ±1 | ±1 |
Ƙarfafa a cikin Zazzabi Mai Sarrafa (L) | 4 | 5.5 | 5.5 | 6.5 |
Ƙarfin sanyi | 1500-520 | 10 kw 4kw | 11kw~4.3kw | 15kw~5.8kw |
Gudun Ruwa (L/min) | 20 | 42 | 42 | 42 |
Daga (m) | 4 ~ 6 | 28 | 28 | 28 |
Ƙarfin Talla (L) | 5 | 10 | 20/30 | 50 |
Girma (mm) | 360x550x720 | 360x550x720 | 600x700x970 | 600x700x1000 |
Samfurin Samfura | LR-100 | LR-150 | LR-200 |
Yanayin Zazzabi(℃) | -25 ℃ ~ 200 ℃ | -25 ℃ ~ 200 ℃ | -25 ℃ ~ 200 ℃ |
Daidaitaccen Sarrafa (℃) | ±1 | ±1 | ±1 |
Ƙarfafa a cikin Zazzabi Mai Sarrafa (L) | 8 | 10 | 10 |
Ƙarfin sanyi | 18kw ~ 7.5kw | 21kw~7.5kw | 28kw ~ 11 kw |
Gudun Ruwa (L/min) | 42 | 42 | 50 |
Daga (m) | 28 | 28 | 30 |
Ƙarfin Talla (L) | 100 | 150 | 200 |
Girma (mm) | 650x750x1070 | 650x750x1360 | 650x750x1370 |
● Siffofin samfur
Wide aiki na zafi kewayon, tare da dumama da sanyaya aiki, da max zazzabi kewayon ne -25 ℃ -200 ℃.
Mai sarrafawa tare da nunin LED 2 na iya nuna ƙimar saiti na ɗan lokaci, ƙimar gaske da ƙimar ƙararrawar zafin jiki; inganci da sauri, cikawa mai sauƙi.
Tabbatar cewa za'a iya sauke zafin jiki da sauri a ƙarƙashin yanayin zafi mai girma, ana iya ci gaba da sarrafa yanayin zafi tsakanin -25 ℃ -200 ℃ ba tare da canjin kafofin watsa labarai ba.
Ana kula da bututun kewayawa cikin hatimi ba tare da shayar da ruwan mai ba. Tabbatar da amincin gwaji da ɗaga ruwa mai gudana.
Cooling Copeland kwampreso da wurare dabam dabam famfo yana da barga yi da kuma abin dogara inganci.
Tsarin gano kansa; kariyar overload na firiji; Tare da nau'ikan ayyukan kariya masu yawa kamar canjin matsa lamba, jujjuyawar juyi, na'urar kariya ta dumama da sauransu.
Ƙirar haske mai girma na isarwa zai iya taimakawa wajen canja wurin matsakaicin zafi a cikin dogon nesa.
Nau'in hujjar fashewa, nau'in mita da daidaitaccen nau'in sarrafa zafin jiki na zaɓi ne.
FAQ
1. Shin kai kamfani ne ko masana'anta?
Mu masu sana'a ne na kayan aikin lab kuma muna da masana'anta.
2. Yaya tsawon lokacin bayarwa?
Gabaɗaya yana cikin kwanaki 3 na aiki bayan karɓar kuɗin idan kayan suna hannun jari. Ko kuma kwanakin aiki 5-10 ne idan kayan sun kare.
3. Kuna samar da samfurori? ya kyauta?
Ee, za mu iya bayar da samfurin. Idan aka yi la'akari da ƙimar samfuranmu, samfurin ba kyauta bane, amma za mu ba ku mafi kyawun farashin mu gami da farashin jigilar kaya.
4. Menene sharuɗɗan biyan ku?
Biyan kuɗi 100% kafin jigilar kaya ko azaman sharuɗɗan tattaunawa tare da abokan ciniki. Don kare amincin biyan kuɗin abokin ciniki, odar Tabbacin Ciniki yana da shawarar sosai.